CUPID CLUB UFO
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

CUPID CLUB UFO

WELCOME TO CUPID CLUB UFO

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

รายงานตัวครั้งที่ 1

Go down 
cp_boram
cp_Nichkhun
kevin
CN_Jonghyun
((Chansung"Cp
kwonyuri--snsd
KARA"SeungYeon
sulli_FX
Amber
Eunhyuk_cp
Cp_Hyo Yoen
xiah
Donghae
yunho
CP_key
Minhwan.FT
Onew_Cp
Sunny
Cp Kim kibum
TaeMin_CP
Kim-TaeTae
Seohyun
K.Hyewon
Yesung_CP
Boss2Juhyun
Master1
30 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Master1
Admin
Master1

รายงานตัวครั้งที่ 1 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyMon Jun 28, 2010 5:20 pm

ตัวอย่าง

ศิลปินที่เป็น :: แอมเบอร์

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: 2/2/4

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_amber_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ทุกคนเป็นกันเอง คลับอบอุ่นดีคะ

รู้สึกไงกับมาสเตอร์
:: มาสน่ารักดี

อ้างอิงจาก :
ศิลปินที่เป็น ::

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ ::

เมลล์ยูเอฟโอคลับ ::

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ ::

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ ::

ถ้าไม่มารายงานตัวภายในวันที่ 28-30 เราจะปลดคุณออกนะคะ

...

แก้ไขล่าสุดโดย Master1 เมื่อ Tue Jun 29, 2010 7:57 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://cupid-club.forumth.com
Boss2Juhyun

Boss2Juhyun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาสจูรายงานตัวค่ะ   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyMon Jun 28, 2010 7:43 pm

ศิลปินที่เป็น :: มาสจูฮยอนค่ะ

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: ออนไดุ้ทุกวันค่ะ

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Master_juhyun@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ทุกคนน่ารัก 55+

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสน่ารัก เป็นกันเอง 55+
Yesung_CP

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyMon Jun 28, 2010 8:05 pm

ศิลปินที่เป็น :: เยซอง

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: สองทุ่ม-สี่ทุ่ม/ทุกวัน/ทุกสัปดาห์

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_Yesung_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ทุกคนน่ารัก เป็นกันเองดี .. เคารพซึ่งกันเเละกัน

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสจริงจังดีค่ะ^^
K.Hyewon

K.Hyewon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyMon Jun 28, 2010 8:17 pm

ศิลปินที่เป็น :: Master_Hyewon

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: อืม..แล้วแต่อารมณ์อ่านะ

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: master_hyewon@live.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ผมเป็นเด็กใหม่ ฝากตัวด้วยนะครับ

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสมิกกิตอบช้ามากเลย ๕๕
Seohyun

Seohyun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re:แบบฟอร์มการรายงานตัว ^^    รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyMon Jun 28, 2010 9:02 pm

ศิลปินที่เป็น :: ซอ จู ฮยอน

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: ออนได้ทุกวันคะ แต่ถ้ามีธุระจะไม่ได้ออนนะคะ

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: cp_seohyun_ufo@hotmail.co.th

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ทุกคนน่ารักคะ ที่นี่อบอุ่นจังเลย

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสมิกกิ เป็นคนที่น่ารัก เป็นกันเองคะ - -
Kim-TaeTae

Kim-TaeTae

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แทงกูรายงานตัวค่า   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyMon Jun 28, 2010 9:38 pm

ศิลปินที่เป็น ::คิม แท ยอน - แทงกู ค่ะ

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ ::ออนได้เรื่อยๆค่ะ

เมลล์ยูเอฟโอคลับ ::Cp_taeyeon_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ ::ทุกคนน่ารักค่ะ

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ ::
มาสมิกิน่ารัก มาสฮเยวอนหล่อหรือน่ารักดีเนี่ย มาสจูน่ารัก55+
TaeMin_CP

TaeMin_CP

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyMon Jun 28, 2010 9:58 pm

ศิลปินที่เป็น :: แทมิน มักเน่ผู้สดใสและหล่อเหลา!

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: ถ้างานไม่ล้มทับผม ผมก็ออนได้เรื่อยๆครับ!

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_taemin_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ผมเป็นเด็กน้อยครับ หุๆ ทุกคนน่ารัก ..ฝากตัวด้วยครับ~!

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสน่ารักครับ ผมรู้จักมาสมิกกิคนแรก คนอื่นยังไม่ค่อยได้คุย Sorry T^T ครับ
jiyoung_
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyTue Jun 29, 2010 11:54 am

ศิลปินที่เป็น :: คัง จียอง , puppy

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/:: ออนได้ทุกวันค่ะ ถ้าติดรายงานจะไม่ออน

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_jyoung_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ทุกคนน่ารักค่า

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสใจดีค่ะ เลี้ยงข้าวได้ไหม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyTue Jun 29, 2010 6:33 pm

ศิลปินที่เป็น :: คิบอม , บอมมี่ [แก้มแตก]

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: จันทร์-ศุกร์ หลังหกโมงเย็น เสาร์-อาทิตย์ พยายามจะออนตลอดเวลาถ้าไม่มีธุระหรืออกไปไหน

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_kibum_ufo@hotmail.co.th

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: คุยกับผมได้นะผมไม่กัด ผมรักทุกคน ห้า ห้า ห้า

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสเตอร์ทำให้ใจผมละลาย
http://my.dek-d.com/meowlovekorean/
Master1
Admin
Master1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyTue Jun 29, 2010 7:08 pm

มิกิโพสให้เรียววุคนะคะ เพราะเรียววุคโพสไม่ได้คะ

ศิลปินที่เป็น ::ryeowook sj [wookkie]

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ ::ได้ทุกวันยกเว้นไม่ว่างจริงๆคับ

เมลล์ยูเอฟโอคลับ ::cp_ryeowook_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ ::fighting!~

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสนิสัยน่ารักมากๆเลยฮับ
Lee_Sung
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyTue Jun 29, 2010 7:43 pm

ศิลปินที่เป็น :: ซองมิน

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: 20.00/แล้วแต่ว่างไม่ว่างติดเรียนหรือเปล่า

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_sungmin_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ผมรักทุกคนครับ ^[+++]^ ฮี่ๆๆๆ

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: รักมาสฮะ กอดกัน ๆๆ
Boss2Juhyun

Boss2Juhyun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัวครับ   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyTue Jun 29, 2010 8:19 pm

มาสจูโพสแทนป๋านะคะ

ศิลปินที่เป็น :: ฮันคยอง/ฮันเกิง

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: 20:30/2-5/4

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: SJ_HANGENG_UFO@HOTMAIL.COM

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ผมหล่อเเละเท่ครับ (รักทุกคนนะครับ) ^^

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: น่ารักทุกคนครับ -..- ใจดีสุดๆ
Sunny

Sunny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyTue Jun 29, 2010 8:30 pm

ศิลปินที่เป็น :: ซันนี่ แห่งโซนยอค่ะ

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: จ-อา 6โมงเย็นยัน2-3ทุ่ครึ่งอาจมากว่านั้น เวาลาโดยประมาณนะ

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_sunny_UFO@HOTMAIL.COM

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ซันอยากให้ทุกคนเลิกวิบัติ ขอมากไปไหม? 5555 (รักคลับนี้สุดขั้วโลก!!)

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสใจดีสุดขั้วโลก 555 เป็นกันเองมากมายก่ายกอง^^ XD
Onew_Cp

Onew_Cp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyTue Jun 29, 2010 8:33 pm

ศิลปินที่เป็น :: อนยู เต้าหู้อน

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: 2/3/4

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_onew_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: คุยกับผมได้ ผมไม่กัด อาจจะเอ๋อไปหน่อย ^^

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสใจดีและที่สำคัยน่ารักที่สุดเลย
Minhwan.FT

Minhwan.FT

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyTue Jun 29, 2010 9:05 pm

ศิลปินที่เป็น :: Minhwan

ช่วง เวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: 5โมงเย็นเปนต้นไป อาจจพไม่ทุกวันเพราะบางวันเรียนเหนื่อย

เมลล์ ยูเอฟโอคลับ :: Cp_minhwan_ufo@hotmail.com

สิ่ง ที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ผมยังไม่เคยรู้จักทุกคนมาก ยังไงก็ช่วยทักผมหน่อยนะครับ >3<

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: เธอน่ารัก เธอสดใส Smile) ปล. มาสมิกกิ ตอบ M ช้าได้่อีก 55
CP_key

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyTue Jun 29, 2010 9:29 pm

ศิลปินที่เป็น :: Key

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: 2/3/4

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_key_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ทักผมหน่อยนะคับ อยากรู้จักทุกคน^^

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสเป็นกันเองมาก น่ารักด้วย^^

yunho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyWed Jun 30, 2010 5:22 pm

ศิลปินที่เป็น :: yunho

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: แล้วแต่โชคจะอำนวยครับ

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_yunho_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ทักผมได้นะครับ^^

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสน่ารักดีครับผม
Donghae

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัว1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyWed Jun 30, 2010 5:35 pm

ศิลปินที่เป็น ::ดงแฮ ปลาน้อย

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: 2ทุ่มขึ้นไป/ออนได้ถ้างานไม่เยอะ

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_donghae_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ในคลับเป็นกันเองมากเลยครับ

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ ::อ่า..ผมไม่ค่อยได้คุยกับมาสเลยล่ะ
xiah

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyWed Jun 30, 2010 6:17 pm

--------------------------------------------------------------------------------

ศิลปินที่เป็น :จุนซู

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: กลับจากโรงเรียน
เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_junsu_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้:^^

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :บอกมาสไปแล้วนิครับ^^'
Master1
Admin
Master1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyWed Jun 30, 2010 9:06 pm

มิกิโพสแทนฮีชอลคะ^^

ศิลปินที่เป็น :: คิมฮีชอล

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: 2/2/6

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: cp

สิ่งที่ อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: อ่าฮะ คิมฮีพูดไม่เก่ง ^^

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: น่ารักดีครับผม ^^
Cp_Hyo Yoen

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyThu Jul 01, 2010 6:12 pm

ศิลปินที่เป็น :: ฮโยยอนค่า~!!

ช่วงเวลา/จำนวน ครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: ออนได้ไม่เกิน 2 ทุ่ม / 4 วัน/สัปดาห์

เมลล์ ยูเอฟโอคลับ :: Cp_hyoyeon_ufo@hotmail.com

สิ่ง ที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ไม่รู้อ่ะค่ะ ^-^!!

รู้สึกไง กับมาสเตอร์ :: นิสัยดี น่ารัก เป็นกันเองค่ะ
Eunhyuk_cp

Eunhyuk_cp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวครั้งที่ 1   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptyThu Jul 01, 2010 8:33 pm

ศิลปินที่เป็น ::eunhyuk^^

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: ทุกวัน(ยกเว้นตอนแม่อยู่ ^^Wink

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: cp-eunhyuk_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ผมรักทุกคนนนน>o<

รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: น่ารัก เป็นกันเอง
Amber

Amber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัวขอรับ   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptySun Jul 04, 2010 12:00 pm

คิลปินที่เป็น:Amber Liu
ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้:จ-ศ หลัง6โมงเย็นถึง3ทุ่ม ส-อ11โมงถึง4โมงเย็นครับ เสาร์อาทิตย์จะไม่แน่นอนเท่าไหร่ แต่ถ้ามีงานก็ไม่ได้ออนครับ
เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: cp_amber_ufo@hotmail.com
สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: อืมทุกคนนิสัยดีนะ ก็okน่ารักดี ผมยังไม่ค่อยชินก้ฝากตัวด้วย
รู้สึกไงกับมาสเตอร์ :: มาสเตอร์น่ารักมาก ฉันรู็จักมาสเตอร์จูคนแรก น่ารักดีนะ
sulli_FX

sulli_FX

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ชเว จินลี รายงานตัวแล้วค่าา   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptySat Jul 10, 2010 12:11 pm

ศิลปินที่เป็น :: ซอลลิ

ช่วงเวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: 5 วัน / 5 ครั้ง / ทุกวันแหละค่ะ ยกเว้นงานเยอะเกินไป

เมลล์ยูเอฟโอคลับ :: Cp_sulli_ufo@hotmail.com

สิ่งที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ^^

รู้สึกไงกับมาสเตอร์
:: มาสน่ารักค่ะ

KARA"SeungYeon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัว ~   รายงานตัวครั้งที่ 1 EmptySat Jul 10, 2010 5:30 pm

ศิลปินที่เป็น :: ฮันซึงยอน

ช่วง เวลา/จำนวนครั้ง/สัปดาห์ที่สามารถออนได้ :: เกือบทุกวันค่ะ แต่วันละไม่ค่อยนาน ขึ้นอยู่กับการบ้านที่ได้รับกับคุณครู = =

เมลล์ ยูเอฟโอคลับ :: Cp_seungyeon_ufo@hotmail.com

สิ่ง ที่อยากบอกทุกคนในคลับนี้ :: ขอจุ๊บที >3<

รู้สึก ไงกับมาสเตอร์ :: เลิฟยูมาสเตอร์ เอิงเอยย ~

รายงานตัวครั้งที่ 1
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next