CUPID CLUB UFO
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

CUPID CLUB UFO

WELCOME TO CUPID CLUB UFO

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Boss2Juhyun

Boss2Juhyun

กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ   กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ EmptySun Jul 25, 2010 10:38 pm

กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ

แก้ไขรายละเอียดเพิ่มเติมค่ะ

เปิดรับสมัครตั้งแต่วันนี้ถึงวันที่ 7 สิงหาคม 2553 ค่ะ

ทุกคนสามารถร่วมกิจกรรมได้นะคะ

สมัครเข้าร่วมเเข่งที่มาสมิกิ และ มาสจูฮยอนค่ะ ^^

โดยการใช้รูป1รูปค่ะ ที่คิดว่าดูดีที่สุด ๕๕

พร้อมคุณสมบัตินะคะ

1.หล่อ สวย ๕๕ (อันนี้ทุกคนคงผ่านนะคะ)

2.อัธยาศัยดี เป็นมิตรต่อทุกคน

3.เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม ๕๕ (เกี่ยว??)

มาสมัครกันเยอะๆนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดย Boss2Juhyun เมื่อ Tue Jul 27, 2010 8:22 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Cp Kim kibum

กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ   กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ EmptySun Jul 25, 2010 10:39 pm

ผมส่งไปแล้ว
http://my.dek-d.com/meowlovekorean/
((Chansung"Cp

((Chansung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ   กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ EmptyMon Jul 26, 2010 9:31 am

ของผมส่งไปแล้ว
แต่มันไม่ค่อยดีต่อสิ่งแวดล้อมซักเท่าไร
เพราะผมหล่อจนโลกร้อน^ ^
Onew_Cp

Onew_Cp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ   กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ EmptyMon Jul 26, 2010 4:47 pm

ผมส่งไปแล้วมาสช่วยดูด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ   กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ EmptyMon Jul 26, 2010 6:26 pm

มาสทำผิดพลาดนะเนี่ย

มาสต้องแจ้งวันเปิดและวันปิดรับสมัครด้วย
http://my.dek-d.com/meowlovekorean/
Boss2Juhyun

Boss2Juhyun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ   กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ EmptyMon Jul 26, 2010 6:28 pm

((Chansung"Cp พิมพ์ว่า:
ของผมส่งไปแล้ว
แต่มันไม่ค่อยดีต่อสิ่งแวดล้อมซักเท่าไร
เพราะผมหล่อจนโลกร้อน^ ^

ไม่ค่อยเลยน้ออออ
Tae Yang

Tae Yang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ   กิจกรรมการประกวด Cupid Frechy ค่ะ EmptyTue Jul 27, 2010 2:25 pm

เอิ่ม...

แทก็อยากสมัครนะ

แต่กลัวจะชนะน่ะ

5555 5.

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» กิจกรรมที่ 1 CUPID FRECHY
» โหวต กิจกรรมที่ 1 Cupid Freshy